Tên:
Mật khẩu:
Ðang nhập tự động mỗi khi truy cập
Quên mật khẩu? hoặc Ðăng ký
Chát Nào!Ðăng nhậpGame Tổng Hợp
Màn hình của bạn nhỏ hơn 1260 px để hiển thị menu bên [X]

Plays Game OFF

VTC Game

VNG-ZingGame

Other Game

01698.014.838 | Y!: vnvcong | FB: /vnvcong

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]
Game Rapid Roll và Pocket Carrom là 2 trò chơi giảm street khá hay trên điện thoại Nokia 1200 và 1202, mình cũng thích 2 trò này nhưng 2 trò này cũng không phải dễ khi lên level cao vì thế nên mình cũng đã tìm ra cách hack 2 trò này rùi.

1. Game Rapid Roll

· Trước khi vào bàn chơi bạn phải gõ thật nhanh, nhớ là phải gõ thật nhanh 4 phím *#12

· Nếu như có để chế độ âm thanh bật thì khi gõ xong mà nghe thấy tiếng như là tiếng khi bạn chết thì là ok rùi.

· Khi đánh mã này thành công rồi thì vào bàn chơi cho dù quả bong của bạn (trong game) có bị va vào đinh hay rơi xuống thì mạng vẫn còn nguyên không hề giảm sút một mạng nào cả

· Vì thế nên chỉ cần có duy nhất 1 mạng bạn cũng có thể chơi được lên đến hàng chục nghìn điểm (nếu có thời gian) 

2. Game Pocket Carrom

· Đối với game này thì bạn phải chơi “độc lập” đến máy 4 thì mới hack được.Nhưng cũng có lúc hack được từ máy 1 (từ khi mới vào chơi).

· Khi hack thì cũng như trò Rapid Roll bạn cần phải đánh thật nhanh 4 phím 5775

· Nếu như thành công thì ngay lập tức toàn bộ quân cờ mà bạn cần phải đưa vào lỗ sẽ biến mất chỉ còn lại quân cờ của “địch” sau đó bạn bắn quân cờ chính của bạn đi bất kể đâu cũng được kể cả không chạm vào cái gì thì bạn vẫn thắng. Nhưng đừng có bắn vào lỗ không là bị “gian lận” và phải làm lại đấy.

· Sau khi đánh mã 5775 thành công rồi thì từ máy tiếp theo (cũng là level tiếp theo) nếu bạn muốn hack tiếp thì chỉ việc đánh nhanh mã 57 là ok

· Ngoài ra trò này còn có cả mã 5750 nhưng mình nghĩ là các bạn sẽ không thích nó vì khi đánh mã này, không phải là quân cờ của mình “biến mất” mà lại là quân cờ của “địch” biến mất và tất nhiên là địch (máy) sẽ thắng.

Hack rắn này:
Đầu tiên bạn vào mục Game type(Loại trò chơi)=>Campaign(Chiến dịch)=>sau đó vào Newgame(Trò chơi mới), lúc này bạn sẽ chơi trong màn hình có tường bao quanh.Ngay lập tức bạn thoát ra ngoài (bằng cách ấn nút chọn ) rồi lại vào Game type(Loại trò chơi)=>Campaign(Chiến dịch) rồi thoát ra chọn Continue(Tiếp tục), lúc này bạn sẽ chơi trong màn hình không có tường.

Bây giờ bạn nhìn xuống phía dưới bên phải màn hình có một vạch trống, sau mỗi lần bạn ăn thì vạch đó sẽ kín dần lên, khi đầy bạn sẽ lại chơi trong màn hình có tường, lúc đó bạn lại làm các bước Game type(Loại trò chơi)=>Campaign(Chiến dịch) rồi thoát ra chọn Continue(Tiếp tục) là Ok 
Chúc các bạn làm thành công và vui vẻ nhé !