Tên:
Mật khẩu:
Ðang nhập tự động mỗi khi truy cập
Quên mật khẩu? hoặc Ðăng ký
Chát Nào!Ðăng nhậpGame Tổng Hợp
Màn hình của bạn nhỏ hơn 1260 px để hiển thị menu bên [X]

Plays Game OFF

VTC Game

VNG-ZingGame

Other Game

01698.014.838 | Y!: vnvcong | FB: /vnvcong

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H

12:44 28/10/2012

Hướng
dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh
em chưa biết xài nhé. Hoàn toàn chỉ là thay những file đồ họa của
Killmark CF và Theme CF chứ không cần can thiệp các file hệ thông đâu.
Cài Killmark Theme CF đẹp nhất bắn cho đã tay nào

Download: Killmark CF bá đạo

Download: Killmark CF đẹp nhất 2012

Cách sử dụng

*Đối với Theme*

B1: Giải nén

B2: Mở ra cho đến khi nào thấy các file tên có chữ đầu UI_...., ví dụ như UI_Badge, UI_Channel, UI_Login, UI_Lobby,....

B3: Copy toàn bộ các thư mục đó

B4: mở file X:\ABC\VTCGame\Dotkich\rez\UI

B5: paste toàn bộ những gì đã copy ở bước 3 vào đó

B6: Vào game và thưởng thức

*Đối với Killmark*

B1: Giải nén

B2:
mở ra cho đến hết, khi nào gặp các file có định dạng .tga có tên như:
bagde_...., ví dụ như: badge_headshot, badge_multi1, badge_multi2,....

B3: Copy toàn bộ những thứ có trong file đó

B4: mở file X:\ABC\VTCGame\Dotkich\rez\UI\Mark

B5: Paste những thứ đã copy ở B3 vào file ở B4

B6: Vào game chơi bình thường

Lưu ý: X là tên ô bạn copy CF, ABC, là tên thư mục nối, ví dụ như CF nhà mình copy ở

C:\ProgramFiles\VTCGame\Dokich

thì ở đây, X là ổ C còn ABC là ProgramFiles

Killmark CF King Tornado: "
[You must be registered and logged in to see this link.] "

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Wol_errorThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 720x471.
Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Killmark-CF-tong-hop-Killmark-CF%2520%25284%2529

Tải killmark CF Chôm Chôm Killmark:"

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Wol_errorThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 720x540.
Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H C032BA053167E57BECEC8DA6E4217374.jpg.720.O

15. Bi's KillMark:

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Wol_errorThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 720x616.
Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H A759D2B9FE8546A7B5F167CF9C713C60.jpg.720.O

3. Killmark CF bá đạo: "

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Wol_errorThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 773x382.
Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Killmark_CF_dep_nhat%20%283%29

Killmark CF Broken Glass:" [You must be registered and logged in to see this link.] "

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Wol_errorThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 700x500.
Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Killmark-cf-dep-7

Download Killmark CF sexy Girl: " [You must be registered and logged in to see this link.] "

Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Wol_errorThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 645x518.
Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H Killmark-cf-sexy-girl

Có vài cái Hướng dẫn cài Killmark CF và Theme CF cực kì dễ hiểu 100% thành công cho anh em chưa biết xài nhé. H 024